Tọa đàm của các nhóm công tác kỹ thuật nhân dịp đối thoại nhân quyền giữa Việt Nam và Na Uy
(25/11/2010)
Nhân dịp đối thoại nhân quyền giữa Việt Nam và Na Uy, Hội thảo Nhóm công tác kỹ thuật được tổ chức vào ngày 23-24/11/2010 tại khách sạn Metropole và Press Club về ba lĩnh vực: Nghiên cứu pháp luật và Tội phạm học; Tiếp cận thông tin; Bình đẳng giới. Các cuộc hội thảo kỹ thuật này do Viện Nhà nước và Pháp luật, Đại sứ quán Na Uy và Bộ Lao động, Thương binh và Xã hội tổ chức trên cơ sở thảo luận song song giữa các chuyên gia kỹ thuật của Việt Nam và Na Uy.